Monday, January 30, 2017

MAREKANI: OBAMA ATOA YA MOYONI

                                                             
Ofisi ya rais wa zamani wa Marekani Barack Obama imetoa tamko na kusema kwamba raisi huyo wa zamani anakerwa na na maandamano yanayoendelea nchini humo kupinga tamko la raisi Donald Trump kutaka kuweka vizuizi vya uhamiaji juu ya wasafiri kutoka kwa baadhi nchi za Kiislamu.
Msemaji wa raisi Barack Obama, Kevin Lewis, amesema kwamba raisi mstaafu Kimsingi hakukubaliana na wazo la ubaguzi dhidi ya watu kwa sababu ya dini yao. Na kuongeza kusema kwamba wananchi wanatumia haki yao ya kikatiba ya kusikilizwa na viongozi waliochaguliwa na ndiyo matarajio yao pindi waonapo Marekani inaingia hatarini hatarini.

0 comments:

Post a Comment